| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวมอยู่ด้วย เหยียบเบรกด้านข้าง |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อ | โครงการหมุนสแตนเลส |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 50 มม |
| ความกว้างของดอกยาง | 32 มม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 54 × 70 มม. |
| วัสดุ | ไนลอน, สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| ความกว้างของดอกยาง | 50มม |
| ชื่อ | ลูกล้อสแตนเลสล้อไนล่อน 35 มม. – รถเข็นพาสเจอร์ไรเซอร์กว้าง 50 มม. วรรณะหมุน |
|---|---|
| กำลังรับน้ำหนัก | 100กก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 50 มม |
| วัสดุล้อ | ไนลอน |
| แกนล้อ | เหล็กหล่อ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2″ หรือ 3″ (ประมาณ 50 มม. หรือ 75 มม.) |
|---|---|
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน (แกน PU หรือ PU + PP) หรือวัสดุล้อพลาสติกเทียบเท่า |
| การสนับสนุนการปรับแต่ง | OEM/ODM |
| วงเล็บ / ที่อยู่อาศัย | ขายึดเหล็กชุบสังกะสีแบบหมุนได้ |
| ประเภทแบริ่ง | ตลับลูกปืนเม็ดกลมหรือตลับลูกปืนธรรมดา |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อ PU สำหรับงานหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | ล้อแข็ง |
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวม |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 50*28มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อ PU สำหรับงานหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | ล้อแข็ง |
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวม |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 50*28มม |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวาย-6 |
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวมอยู่ด้วย เหยียบเบรกด้านข้าง |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 3/4/5" |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75/100/125 มม. |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง | 32 มม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 65 × 94 มม. |
| ระยะห่างของรู | 45 × 78 มม. / 45 × 71 มม. |