| ชื่อสินค้า | ลูกล้อปรับระดับได้ ล้อหมุนได้ 360° – ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์และโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| วัสดุล้อ | ไนลอน, เหล็ก |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| ความกว้างของดอกยาง | 30 มม |
| สไตล์ | หมุน |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนปรับระดับแบบหมุนได้ 3 นิ้ว - ลูกล้ออเนกประสงค์แบบปรับได้สำหรับโต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความกว้างของล้อ | 75 มม |
| อุณหภูมิ | -25 /+85°ซ |
| กำลังรับน้ำหนัก | 100/300/500กก |
| ชื่อสินค้า | GD150F (ประเภทตัวยึดแผ่น) |
|---|---|
| ปรับความสูงได้ | 120+12มม |
| ความกว้างของล้อ | 56 มม. (กว้างพิเศษเพื่อความมั่นคง) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางเพลา | 3.5 นิ้ว |
| ระยะห่างรู | 70*70มม |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนแบบหมุนปรับระดับได้ 2 นิ้ว - ล้อเลื่อนอเนกประสงค์และมีเสถียรภาพ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2" (50มม.), 2.5" (65มม.), 3" (75มม.) |
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความกว้างของล้อ | 38 มม |
| อุณหภูมิ | -25 /+85°ซ |
| ชื่อสินค้า | ล้อปรับระดับแบบหมุนได้ 2 นิ้วล้อเลื่อนสากลแบบปรับได้สำหรับโต๊ะทำงานและอุปกรณ์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความกว้างของล้อ | 38 มม |
| อุณหภูมิ | -25 /+85°ซ |
| กำลังรับน้ำหนัก | 250กก |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อปรับระดับแบบพับเก็บได้แบบปรับความสูงได้ ลูกล้อปรับแต่งล้อไนล่อน ลูกล้อหมุนพร้อมตีนปรับระดับ |
|---|---|
| วัสดุ | โพรพิลีน |
| การรับประกัน | ไม่มีการรับประกัน |
| กำลังรับน้ำหนัก | 65-110กก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 50 มม |
| Product Name | GD40/60/80/100 Caster Wheel |
|---|---|
| Tread Width | 19/24/30/32mm |
| Wheel Diamete | 40/50/62/70mm |
| Application | Food & Beverage, Retail, Restaurants, Machinery |
| Plate Size | 73*73 inches |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลเวลล้อล้อที่มีความสูงที่ปรับได้สำหรับตารางการประชุมเชิงปฏิบัติการเครื่องจักรอุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน (PU), ไนลอน, ยาง, เหล็กหล่อ |
| ลายดอกยาง | เรียบเพชรร่องซี่โครง |
| ความกว้างของดอกยาง | 19/24/30/32 มม. |
| วัสดุจาน | เหล็ก (ชุบสังกะสี) สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | การปรับระดับล้อล้อปรับความสูงที่ปรับได้ |
|---|---|
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน (PU), ไนลอน, ยาง, เหล็กหล่อ |
| ลายดอกยาง | เรียบเพชรร่องซี่โครง |
| ความกว้างของดอกยาง | 19/24/30/32 มม. |
| วัสดุจาน | เหล็ก (ชุบสังกะสี) สแตนเลส |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | เลเวลล้อล้อที่มีความสูงที่ปรับได้สำหรับตารางการประชุมเชิงปฏิบัติการเครื่องจักรอุตสาหกรรมเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| วัสดุของล้อ | โพลียูรีเทน (PU), ไนลอน, ยาง, เหล็กหล่อ |
| วัสดุ | PA6 (Core), TPR (ดอกยาง), โลหะ (ที่อยู่อาศัย) |
| เส้นผ่านศูนย์กลางรูสลักเกลียว | φ7mm, φ9mm, φ11mm |
| ความกว้างของดอกยาง | 19/24/30/32 มม. |