| Vật liệu | Ni lông/PU |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 8 "(200mm) |
| Loại phanh caster | Chuyển động với phanh |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu | Ni lông / PP / PU |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM/ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 6"(150 mm) |
| Mang | Ổ trục |
| Khả năng tải | 500 kg |
| Vật liệu | Pp |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM/ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 8"(200 mm) |
| Mang | Ổ trục |
| Khả năng tải | 600 kg |
| Vật liệu | nylon |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM & tùy chỉnh nhỏ được hỗ trợ |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 8 "(200mm) |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Khả năng tải | 300kg |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước gốc | 35*90mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | nylon |
| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất ô tô công nghiệp hạng nặng 8 inch Bánh xe cao su giảm xóc lò xo có lõi sắt |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 159×114mm |