| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 4/5/6/8 inch có phanh, chịu tải cao |
|---|---|
| Vật liệu | PU |
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Chiều rộng rãnh | 45 mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp 2 inch / 3 inch / 4 inch / 5 inch màu cam – Bánh xe PU hạng trung với các tùy ch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| Vật liệu khung | Thép |
| Kiểu lắp | Tấm trên cùng |
| Đường kính bánh xe | 2" / 3" / 4" / 5" |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng - Nhà máy OEM được xây dựng để xử lý tải trọng tối đa |
|---|---|
| Đường kính | 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 450kg |
| Trung tâm lỗ hổng | 91.2/77,5*75,5/67 mm |
| Tên | 3 4 Bánh xe đẩy bi đôi chống mài mòn 5 inch có phanh đĩa xoay Bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Đường kính bánh xe | 3 4 5 inch |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Vật liệu bánh xe | PP |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng 2 Tấn (2000 kg) – Khả năng di chuyển bằng PU/kim loại chịu tải cao |
|---|---|
| Đường kính | 12 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Đường kính bánh xe | 305mm |
| Tên | Vòng xoay công nghiệp hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng có khả năng chịu tải nặng, hấp thụ sốc |
|---|---|
| Đường kính | 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 125/150/200mm |
| Màu bánh xe | màu đỏ |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Kích thước tấm | 115 × 100 mm |