| Tên | Bánh xe công nghiệp PP/TPR 3/4/5/6/8 Inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" / 6" / 8" |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) / Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Khả năng chịu tải | 50–180 kg |
| Tên | Bánh xe TPR công nghiệp hạng nhẹ – Di chuyển êm ái và êm ái cho nội thất & thiết bị |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Xoay đa năng 360° |
| Tên | Bánh xe đẩy TPR im lặng 2/3/4 inch màu xám Bánh xe xoay có khóa tấm trên cùng cho xe đẩy siêu thị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50 mm / 75 mm / 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| mang | Đơn giản |
| chiều cao tải | 69 mm / 100 mm / 125 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy TPR hạng trung 4-5 inch Vòng bi đơn Tải trọng 100kg cho thiết bị siêu thị |
|---|---|
| mang | Vòng bi đơn có bảo vệ ren |
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 4/5 inch |
| Tên | Vòng xoay TPR |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Cao su bằng nhựa nhiệt dẻo đàn hồi (TPR) |
| Đường kính bánh xe | 100mm/125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 6 "(150 mm) |
| Tên | Bánh xe TPR Caster độ đàn áp cao công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Độ co giãn cao TPR |
| Kích thước chủ đề | M12 × 30 mm |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160 |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| Vật liệu | Cao su nhiệt dẻo |
|---|---|
| Số mô hình | SY-12 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe TPR màu đen inox 304 chịu lực cao |
| Đường kính bánh xe | 4'' 5'' 6'' 8'' |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |