| tên | Vòng xoay hạng nặng thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 / 150 /200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 100 × 110 mm |
| Đường kính bánh xe | 2 inch (50mm) |
|---|---|
| Khả năng tải | 150kg |
| Vật liệu bánh xe | PP + PO biến tính (Polypropylene) |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Loại gắn kết | Thân ren M12 * 25mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Nhật Bản Tấm xoay Vòng bi đôi Khả năng chịu tải cao Bánh xe cao su 4 inch |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 100/130/150/200mm |
| Màu bánh xe | Đen |
| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng trung 100 mm – Bánh xe di động bằng cao su nhiệt dẻo cán trơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139mm / 170mm |
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Tên sản phẩm | Vòng xoay hạng nặng thép không gỉ |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |
| mang | vòng bi đôi bằng thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy hạng nặng bằng thép không gỉ TPR công nghiệp 304 chống gỉ - Tùy chọn cố định và xoay chố |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |
| Tên sản phẩm | Heavy Duty Polyurethane Wheel Caster ️ lõi nhôm PU & 304 thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc Polyurethane, thép không gỉ 304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4"/5"/6"/8" |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 4/5/6/8 inch có phanh, chịu tải cao |
|---|---|
| Vật liệu | PU |
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Chiều rộng rãnh | 45 mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi gang nặng 4 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 4” / ~100 mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên gang |
| lõi bánh xe | gang |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên | Bánh xe xoay bằng gang nhẹ 2 inch - Bánh xe đẩy hạng nặng kích thước nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Môi trường áp dụng | sử dụng công nghiệp |