| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh thăng bằng Bánh xe xoay 360° – Bánh xe nội thất & bàn làm việc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép |
| Chứng nhận | CE |
| Chiều rộng rãnh | 30 mm |
| Phong cách | Xoay |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy thăng bằng xoay 3 inch – Bánh xe đa năng có thể điều chỉnh cho bàn làm việc & thiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 100/300/500kg |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Chiều cao có thể điều chỉnh | 120+12mm |
| Chiều rộng bánh xe | 56 mm (ngoài chiều rộng cho sự ổn định) |
| Đường kính trục | 3,5 inch |
| Khoảng cách lỗ | 70*70mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có thể điều chỉnh thăng bằng 2 inch – Bánh xe ổn định và di động đa năng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm), 2,5" (65mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Product Name | GD40/60/80/100 Caster Wheel |
|---|---|
| Tread Width | 19/24/30/32mm |
| Wheel Diamete | 40/50/62/70mm |
| Application | Food & Beverage, Retail, Restaurants, Machinery |
| Plate Size | 73*73 inches |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | San bằng bánh xe caster chiều cao điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Đường kính lỗ bu lông | 7mm, 9mm, φ11mm |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |