| tên | Bánh xe màu đỏ |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/30/40/50/65/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 13/13/17/21/27/27 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy ghế văn phòng PU màu đen trong suốt 3 inch 75mm - Bánh xe bảo vệ sàn chạy êm ái không ồn |
|---|---|
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Chiều cao tổng thể | 93 |
| Khả năng chịu tải | 35 kg |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | ni lông, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 2,5 "(65 mm) |
| Tên | Lốp xe quay xoay có sợi dây |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster y tế xoay 5 inch ren |
| Đường kính bánh xe | 125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32mm |
| Mang | Vòng bi rãnh sâu |
| Tên | Bánh xe caster có ren |
|---|---|
| Kiểu | Caster nội thất (bánh xe kép) |
| Cài đặt | Cây đai vòng kẹp (11 × 22 mm) |
| PHANH | Tổng số tích hợp (bánh xe + xoay) |
| Vật liệu bánh xe | TPR + nylon |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PU/PVC |
| Phong cách thiết kế | Đồng thời |
| Tên sản phẩm | 3 inch hạng nặng Duty Clear Pu Nội thất PU trong suốt Bánh xe Caster |
| Tên | Bánh xe đẩy PU Burgundy nhẹ 2 inch – Di chuyển trong công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| mang | Ổ trục đơn giản |
| Vật liệu | Polyurethane (PU) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| cài đặt dễ dàng | Quy trình lắp đơn giản để thiết lập và thay thế nhanh |
| Tên | Bánh xe PVC pha lê trong suốt 2 inch có phanh - Bánh xe đẩy nội thất khung Chrome |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 30kg |
| Kích thước tấm | 42*42mm |
| Tên | 2/3 Inch Nhiệm vụ nhẹ Lắp đặt dễ dàng Bánh xe xoay – Nội thất ngoài trời & Bánh xe đa năng |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Màu sắc | Bánh xe màu đen |
| mang | ổ bi (thép chịu lực) |
| Tên | 3 inch cao su bánh xe quay |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |