| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy thăng bằng xoay 3 inch – Bánh xe đa năng có thể điều chỉnh cho bàn làm việc & thiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 100/300/500kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Đường kính lỗ bu lông | 7mm, 9mm, φ11mm |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Tên sản phẩm | San bằng bánh xe caster chiều cao điều chỉnh |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD60F |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 24mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster san bằng với chiều cao có thể điều chỉnh cho bảng hội thảo, máy móc công nghiệp, đồ n |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU), nylon, cao su, gang |
| Mẫu gai lốp | Mịn, rãnh kim cương, có gân |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Vật liệu tấm | Thép (mạ kẽm), thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cấp công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Cấp độ thiết bị quang học chính xác |
| Kích thước tấm | 73*73/90*90/95*95 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cân bằng điều chỉnh được |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Cấp độ thiết bị quang học chính xác |
| Kích thước tấm | 73*73/90*90/95*95 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có thể điều chỉnh thăng bằng 2 inch – Bánh xe ổn định và di động đa năng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm), 2,5" (65mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh thăng bằng Bánh xe xoay 360° – Bánh xe nội thất & bàn làm việc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép |
| Chứng nhận | CE |
| Chiều rộng rãnh | 30 mm |
| Phong cách | Xoay |