| Tên | Vòng xoay polypropylene công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160 |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| chiều cao tải | 95mm / 125mm / 153mm / 195mm / 240mm |
| tên | Máy quay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên | Bánh xe xoay 3‑5 inch bằng nhựa Polypropylen có vòng bi đôi cho xe đẩy và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PP công nghiệp chịu tải nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển bằng Polypropylene bền bỉ |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 4''5''6''8'' |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng chịu tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại ổ trục | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Giá rẻ Phong cách Châu Âu Bánh xe xoay 2 inch & 3 inch màu đen có thể tùy chỉnh theo phong cách |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm) / 3" (75mm) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Giá đỡ / Vỏ | Giá đỡ xoay bằng thép mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Số mô hình | Sân bay PP/TPR caster |
| Phong cách | Xoay & cứng nhắc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| VÒI | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Bán kính xoay | 75mm / 85mm / 98mm / 115mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe bằng nhựa Polypropylen |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | PP |
| Mang | Vòng bi do đôi |