| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| tên | Vòng xoay hạng nặng thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 / 150 /200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 100 × 110 mm |
| tên | Máy quay thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 54 × 70 mm |
| Chiều cao gắn kết | 105mm |
|---|---|
| Màu sắc | Màu đỏ |
| Loại phanh | Chuyển động với phanh |
| Loại mang | Con lăn |
| Dung tích | 100kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| tên | Thép không gỉ thép cao cấp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 / 150 /200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 100 × 110 mm |
| Tên sản phẩm | Tải nặng 2,5 inch Bánh xe bằng thép không gỉ 304 xoay trên tấm có phanh tổng - Bánh xe bằng nylon PA |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2,5" (65mm) |
| Vật liệu bánh xe | PU |
| Chiều rộng rãnh | 1-1/4 "(32mm) |
| mang | Vòng bi đôi |