| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay kim loại nặng có ren 62mm M8 |
|---|---|
| Đường kính | 62mm |
| Màu bánh xe | Vàng, BạcVàng, Bạc |
| Gắn kết | Thân ren M8 |
| Vật liệu bánh xe | Hợp kim kim loại / nhôm |
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
|---|---|
| tên | bánh xe nội thất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Đường kính bánh xe | 2 inch (50mm) |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| Kiểu lắp | Xoay |
| Loại ổ trục | Ổ trục trơn hoặc ổ trục xoay cơ bản |
| Khả năng chịu tải | 40kg |
| Kiểu | Xoay |
|---|---|
| Loại phanh caster | tổng khóa phanh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM |
| Vật liệu bánh xe | Ni lông + TPR + PP |
| Cách sử dụng | Thiết Bị Y Tế, Xe Đẩy Y Tế |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Số mô hình | Thân vòng 70mm |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên | Bánh xe xoay PU trong suốt 3 inch (75 mm) Phong cách Châu Âu – Bánh xe di chuyển êm ái và thân thiện |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane trong suốt (PU) |
| Khả năng chịu tải | 60 kg |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Đường kính bánh xe | 50 mm (2) |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 28 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| Khả năng tải | 100 kg |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Nhà bếp, phòng tắm, văn phòng tại nhà, phòng khách, phòng ngủ, ăn uống, trẻ sơ sinh và trẻ em, |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Rõ ràng PU |
| Bảo hành | 12 tháng |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Vật liệu bánh xe | TPR+nylon+pp |
| Màu sắc | Xám |