| Tên | Bánh xe PP gốc chủ đề mới – Bánh xe đẩy đồ nội thất hạng nhẹ |
|---|---|
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 inch |
| chiều cao tải | 105/127/154mm |
| Tên | Bánh xe đẩy y tế TPR có ren – Bánh xe đẩy thiết bị bệnh viện bằng nylon chống gỉ chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép, cao su nhiệt dẻo |
| Thân cây | thân tròn chắc chắn |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Kiểu lắp | Thân vòng kẹp xoay |
| Tên | Bánh xe y tế thân rắn có vòng bi đôi TPR chất lượng cao – Bánh xe đẩy giường bệnh viện xoay |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 triệu |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Kiểu lắp | Tấm/Thân ren với tổng phanh |
| tên | phổ caster bánh xe |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/32/38/50/63/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 12/12/16/18/22/25 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên | Bánh xe TPR công nghiệp hạng nhẹ – Di chuyển êm ái và êm ái cho nội thất & thiết bị |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Xoay đa năng 360° |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay im lặng TPR bằng nhựa 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 4 inch (≈ 100 mm) |
| Vật liệu bánh xe | TPR (Cao Su Nhiệt Dẻo) + Nhựa |
| Khả năng tải | 100 kg |
| Loại mang | Vòng bi 6202/6203 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy màu xanh Polyurethane PU trong suốt 4 inch 100mm |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch |
| Đường kính bánh xe | 100mm |
| Màu bánh xe | Màu xanh da trời |
| Khả năng tải | 70kg |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Thép |
| Kích cỡ | 1 1/2 Inc, 2 in, 2 1/2 in và 3 Inc |
| Loại mang | Vòng bi Doulbe |
| Tên | Bánh xe đồ nội thất |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm / 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Bán kính xoay | 51/55/71/73 mm (theo kích thước bánh xe) |
| Kích thước tấm | 60,3 × 32 mm / 92 × 63,5 mm |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Loại | Tấm Caster (xoay & cứng) |
| Đường kính bánh xe | 75 mm (3)) |
| Chiều rộng rãnh | 27mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) |