| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Khả năng tải | 500kg 600kg |
| Màu sắc | Màu tùy chỉnh |
| Tên sản phẩm | Bàn chân công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 25/30 mm |
| Đường kính bánh xe | 50/63 mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước đĩa | 73*73/90*90 inch |