| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" |
|---|---|
| Loại ổ trục | Ổ bi hoặc ổ bi có độ chính xác tương đương |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| Màu sắc | Thường có tông màu xám hoặc trung tính |
| Ứng dụng | Xe đẩy, xe đẩy, thiết bị di động, sử dụng trong công nghiệp nhẹ hoặc tổ chức |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 50/75 mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PVC màu đỏ 3/4/5 inch có nhiệm vụ trung bình với vòng bi đơn |
|---|---|
| Cài đặt | MOUNT TOP-TOP |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Vật liệu bánh xe | PVC |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
|---|---|
| Khả năng tải | 100 lbs/ 45 kg |
| Vật liệu | PU đúc trong suốt |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Khả năng tương thích | Phù hợp với hầu hết các ghế văn phòng tiêu chuẩn |