| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | nylon |
| Tên | Bánh xe đẩy TPR im lặng 2/3/4 inch màu xám Bánh xe xoay có khóa tấm trên cùng cho xe đẩy siêu thị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50 mm / 75 mm / 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| mang | Đơn giản |
| chiều cao tải | 69 mm / 100 mm / 125 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster nặng xoay với phanh |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR, PU, trang |
| Vòng | Nhựa |
| tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đơn |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên | Bánh xe xoay nylon hạng nặng 4/5/6/8 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 146/164/191/240mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Vật liệu | Ni lông / PP / PU |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM/ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 6"(150 mm) |
| Mang | Ổ trục |
| Khả năng tải | 500 kg |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |