| Tên sản phẩm | Bánh xe cân bằng điều chỉnh được |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Cấp độ thiết bị quang học chính xác |
| Kích thước tấm | 73*73/90*90/95*95 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cấp công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Cấp độ thiết bị quang học chính xác |
| Kích thước tấm | 73*73/90*90/95*95 mm |
| Người mẫu | JB-50 / JB-60 / JB-80 / JB-100 |
|---|---|
| Vật liệu | SUM 304 |
| Đường kính bánh xe thích hợp (mm) | 50/60/80/100 |
| Kích thước tấm | 54 × 70 mm |
| Đường kính chủ đề (mm) | M10 / m12 / m14 / m16 / m20 |
| Tên sản phẩm | Bàn chân công nghiệp |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 25/30 mm |
| Đường kính bánh xe | 50/63 mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước đĩa | 73*73/90*90 inch |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước tấm | 73*73 inch |
| Tên sản phẩm | Các bánh xe cấp độ điều chỉnh hạng nặng cao cấp với bánh xe nylon cho khả năng vận động trơn tru |
|---|---|
| Thời gian điều chỉnh | 3 giây (vận hành đòn bẩy) |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Ứng dụng | Máy móc công nghiệp , xử lý vật liệu y tế |
| Kích thước gốc | M8*25 mm |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Khả năng tải đơn | 1500kg |
| Tổng công suất (4 bánh xe) | 6000 kg |
| Vật liệu bánh xe | Nylon cường độ cao (PA) |
| Đường kính bánh xe | 90 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD60F |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 24mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |