| Tên | Bánh xe đẩy y tế TPR có ren – Bánh xe đẩy thiết bị bệnh viện bằng nylon chống gỉ chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép, cao su nhiệt dẻo |
| Thân cây | thân tròn chắc chắn |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Kiểu lắp | Thân vòng kẹp xoay |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |
| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay PP 5 inch màu trắng và xám – Bánh xe thân thiện với sàn bệnh viện |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Kích cỡ | 5" (≈ 125 mm) |
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |