| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75 มม. / 100 มม. / 125 มม. / 150 มม. |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง | 37 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 112 มม. / 139 มม. / 170 มม. / 193 มม. (โดยเส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| รัศมีการหมุน | 75 มม. / 85 มม. / 98 มม. / 115 มม. (ตามเส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อ PU สำหรับงานหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | ล้อแข็ง |
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวม |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 50*28มม |
| ชื่อสินค้า | ล้อไนล่อนสำหรับงานหนักขนาด 4/5/6/8 นิ้วลูกล้อหมุนสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุยึด | สแตนเลส304 |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนรถเข็น |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางดง, จีน |
| การสนับสนุนที่กําหนดเอง | โออีเอ็ม/โอเอ็มเอ็ม |
| วัสดุดอกยาง | ทีพีอาร์ |
| กรอบ | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้ออุตสาหกรรมสำหรับงานหนักพิเศษ 2 ตัน (2,000 กก.) – PU/การเคลื่อนที่ของโลหะรับน้ำหนักสูง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 12 นิ้ว |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสี |
| ความกว้างของล้อ | 75มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 305มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อยางโฟมหมุนสำหรับงานอุตสาหกรรมหนักพร้อมระบบเบรค – ขนาด 3″ ถึง 8″ รับน้ำหนักได้ 200 กก. |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 3″ / 4″ / 5″ / 6″ / 8″ |
| วัสดุ | ยาง |
| ความกว้างของล้อ | 50มม |
| ขนาดแผ่น | 115*76 มม |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อไนลอนอุตสาหกรรมหนักของยุโรปพร้อมขายึดเหล็กชุบสังกะสี |
|---|---|
| ขนาด | 35 มม |
| ความกว้างของดอกยาง | 25 มม |
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| วัสดุ | หล่อไนลอน |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนอุตสาหกรรมสำหรับงานหนักพิเศษ - โรงงาน OEM ที่สร้างขึ้นเพื่อการขนถ่ายน้ำหนักสูงสุด |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 8" |
| ความกว้างของล้อ | 50 มม |
| กำลังรับน้ำหนัก | 450กก |
| ศูนย์หลุม | 91.2/77.5*75.5/67 มม. |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อดอกยางโพลีโพรพิลีน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM / ODM |
| วัสดุดอกยาง | พีพี |
| การแบก | แบริ่งสองลูก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2.5" (65มม.) |
|---|---|
| วัสดุล้อ | พียู |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อสแตนเลสไนล่อน PA 2.5 นิ้ว 65 มม |
| ความกว้างของดอกยาง | 1-1/4 "(32 มม.) |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |