| ขนาดล้อ | 4นิ้ว / 5นิ้ว / 6นิ้ว / 8นิ้ว |
|---|---|
| วัสดุล้อ | โพรพิลีน (pp) |
| ความสามารถในการโหลด | 260กก. / 320กก. / 380กก. / 460กก |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ประเภทการติดตั้ง | จานหมุนด้านบน / คงที่ / เบรกเสริม |
| วัสดุ | สเตนเลส พีเอ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวาย-16 |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อ PA สแตนเลส 304 หนาพิเศษ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 5''6'' 8''10''12'' |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 4/5/6/8 " |
| ขนาดแผ่น | 115*100มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อสเตนเลสสตีลแบบหมุนสำหรับงานหนัก 4″ / 5″ / 6″ / 8″ – ล้อเคลื่อนที่ทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| พิมพ์ | หมุน/แข็ง/เบรก |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 4/5/6/8 " |
| ขนาดแผ่น | 115*100มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อยางสีดำหมุนสแตนเลสสำหรับงานหนัก 304 – ขนาด 4″ / 5″ / 6″ / 8″ พร้อมความสามารถในการรับน้ำหนัก 25 |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| วัสดุยึด | สแตนเลส304 |
| พิมพ์ | หมุน |
| ความกว้างของดอกยาง | 50มม |
| ชื่อสินค้า | หมุนล้อพอลิอุเรธานแบบหนัก อะลูมิเนียมโครง PU & 304 สแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | หล่อโพลียูรีเทน, สแตนเลส 304 |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4"/5"/6"/8" |
| แบริ่ง | ตลับลูกปืนคู่ |
| ชื่อ | ลูกล้ออุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75 มม. / 100 มม. / 125 มม. / 150 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 37 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 112 มม. / 139 มม. / 170 มม. / 193 มม. (โดยเส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ชื่อ | ล้อรถเข็นวัสดุอุตสาหกรรมขนาด 6 นิ้ว - ล้อหมุนสำหรับงานหนักและล้อเคลื่อนที่คงที่ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150/200 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อ GD40/60/80/100 |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง | 19/24/30/32 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 40/50/62/70 มม. |
| แอปพลิเคชัน | อาหารและเครื่องดื่ม, ค้าปลีก, ร้านอาหาร, เครื่องจักร |
| ขนาดแผ่น | 73*73 นิ้ว |
| ชื่อสินค้า | ล้อ GD40/60/80/100 |
|---|---|
| วัสดุ | PA6 (Core), TPR (ดอกยาง), โลหะ (ที่อยู่อาศัย) |
| ความกว้างของดอกยาง | 19/24/30/32 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 40/50/62/70 มม. |
| ขนาดแผ่น | 73*73 นิ้ว |