| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Bán kính xoay | 75mm / 85mm / 98mm / 115mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nylon chịu lực nặng 4/5/6/8 inch Bánh xe xoay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| Tên sản phẩm | Xe đẩy xe đẩy |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR |
| Vòng | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng 2 Tấn (2000 kg) – Khả năng di chuyển bằng PU/kim loại chịu tải cao |
|---|---|
| Đường kính | 12 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Đường kính bánh xe | 305mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su xốp xoay công nghiệp hạng nặng có phanh - Kích thước 3 inch đến 8 inch, tải trọng 200 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3" / 4" / 5" / 6" / 8" |
| Vật liệu | Cao su |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Kích thước tấm | 115*76mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon công nghiệp hạng nặng của Châu Âu với khung thép mạ kẽm |
|---|---|
| Kích cỡ | 35 mm |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | đúc nylon |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng - Nhà máy OEM được xây dựng để xử lý tải trọng tối đa |
|---|---|
| Đường kính | 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 450kg |
| Trung tâm lỗ hổng | 91.2/77,5*75,5/67 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe bằng nhựa Polypropylen |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | PP |
| Mang | Vòng bi do đôi |
| Đường kính bánh xe | 2,5" (65mm) |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | PU |
| Tên sản phẩm | Bánh xe bằng thép không gỉ PA 2,5 inch 65 mm PA |
| Chiều rộng rãnh | 1-1/4 "(32mm) |
| mang | Vòng bi đôi |