| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi gang nặng 4 inch – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 4” / ~100 mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên gang |
| lõi bánh xe | gang |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
|---|---|
| Tên | 8 Inch Heavy Duty Rotating Casters |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách | Cứng & xoay |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 4/5/6/8 inch có phanh, chịu tải cao |
|---|---|
| Vật liệu | PU |
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Chiều rộng rãnh | 45 mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay Châu Âu 4” & 5” – Vòng bi đôi 200–250 kg, tải trọng trung bình cho thiết bị siêu th |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | Polyurethane siêu cứng, Polypropylence |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng – Bánh xe TPR có khung bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| mang | Vòng bi đôi |
| Trung tâm lỗ hổng | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Nhật Bản Tấm xoay Vòng bi đôi Khả năng chịu tải cao Bánh xe cao su 4 inch |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Đường kính bánh xe | 100/130/150/200mm |
| Màu bánh xe | Đen |
| gắn kết | đĩa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay công nghiệp hạng nặng 1,5 inch & 2 inch |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,5 inch (≈ 35 mm) / 2 inch (≈ 50 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi |
| Vật liệu khung | Thép được xử lý bề mặt để chống ăn mòn |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng nhỏ 2 inch (50 mm) – Bánh xe đẩy công nghiệp tải nặng đa năng |
|---|---|
| Vật liệu | TPR+Nylon+ABS |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |