| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Số mô hình | SY-11 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy inox 304 PU màu đỏ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp siêu nặng có PU trên lõi gang – Kích thước 8 inch / 10 inch / 12 inch, Tải trọng |
|---|---|
| Đường kính | 8" / 10" / 12" |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Đường kính bánh xe | 203/254/305mm |
| Màu bánh xe | Quả cam |
| Tên | Bánh xe đẩy PU chịu tải nặng bền bỉ - Tùy chọn phanh và xoay công nghiệp 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm / 125mm/ 150mm / 200mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Bánh xe cao su lõi nhôm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU lõi thép nặng 4/5/6 inch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Kích thước tấm trên cùng | 115×100mm |
| Khoảng cách lỗ | 92×76mm/85×73mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Kích thước tấm | 115 × 100 mm |
| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng có khả năng chịu tải nặng, hấp thụ sốc |
|---|---|
| Đường kính | 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 125/150/200mm |
| Màu bánh xe | màu đỏ |