| ชื่อ | วงล้อ TPR TPR ที่มีความยืดหยุ่นสูง |
|---|---|
| วัสดุล้อ | TPR |
| ขนาดด้าย | M12 × 30 มม. |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75 มม. / 100 มม. / 125 มม. / 160 |
| ความกว้างของดอกยาง | 25 มม. / 30 มม. / 37 มม. / 40 มม. / 50 มม. |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM, OBM |
| วัสดุ | โพลีโพรพีลีน, โพลียูรีเทน, เหล็ก |
| การรับประกัน | ไม่สามารถใช้งานได้ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | 6 "Seivel Heavy Side Brake Pu Castor |
| วัสดุ | สเตนเลส พีเอ |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวาย-16 |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อ PA สแตนเลส 304 หนาพิเศษ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 5''6'' 8''10''12'' |
| วัสดุ | PP |
|---|---|
| การสนับสนุนการปรับแต่ง | OEM/ODM |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 8" (200 มม.) |
| การแบก | ลูกกลิ้งลูกกลิ้ง |
| ความสามารถในการโหลด | 600 กิโลกรัม |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| วัสดุ | ไนลอนวัสดุ |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อล้อหนัก |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม. |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อดอกยางโพลีโพรพิลีน |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM / ODM |
| วัสดุดอกยาง | พีพี |
| การแบก | แบริ่งสองลูก |
| วัสดุ | ไนลอน/พียู |
|---|---|
| การสนับสนุนการปรับแต่ง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 8 "(200 มม.) |
| เบรกประเภทล้อเลียน | หมุนด้วยเบรค |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวมอยู่ด้วย เหยียบเบรกด้านข้าง |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน |
|---|---|
| หมายเลขรุ่น | เอสวาย-6 |
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวมอยู่ด้วย เหยียบเบรกด้านข้าง |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 3/4/5" |