| วัสดุ | เหล็ก ยางเทอร์โมพลาสติก |
|---|---|
| พิมพ์ | ล้อแข็ง |
| เบรกประเภทล้อเลียน | หมุนด้วยเบรค |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 3" 4" 5" |
| ขนาดล้อ | 75 × 25 มม |
|---|---|
| ขนาดลำต้น | M12 × 30 มม. |
| ความสามารถในการโหลด | 80 กิโลกรัม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| วัสดุดอกยาง | ยางเทอร์โมพลาสติก (TPR) พร้อมแกนเหล็ก |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 4/5/6/8 " |
| ขนาดแผ่น | 115*100มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75/100/125 มม. |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง | 32 มม. |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 65 × 94 มม. |
| ระยะห่างของรู | 45 × 78 มม. / 45 × 71 มม. |
| วัสดุ | ไนลอน, สแตนเลส |
|---|---|
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| ความกว้างของดอกยาง | 50มม |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2″ หรือ 3″ (ประมาณ 50 มม. หรือ 75 มม.) |
|---|---|
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน (แกน PU หรือ PU + PP) หรือวัสดุล้อพลาสติกเทียบเท่า |
| การสนับสนุนการปรับแต่ง | OEM/ODM |
| วงเล็บ / ที่อยู่อาศัย | ขายึดเหล็กชุบสังกะสีแบบหมุนได้ |
| ประเภทแบริ่ง | ตลับลูกปืนเม็ดกลมหรือตลับลูกปืนธรรมดา |
| ชื่อ | ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์ |
|---|---|
| พิมพ์ | ลูกล้อเพลท ลูกล้อสเต็ม |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| การรับประกัน | ไม่สามารถใช้งานได้ |
| สไตล์ | แข็งหมุนหมุนและแข็งหมุนด้วยเบรก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75/100/125 มม. |
|---|---|
| ความกว้างของดอกยาง | 32 มม. |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 65 × 94 มม. |
| ระยะห่างของรู | 45 × 78 มม. / 45 × 71 มม. |
| ชื่อ | เครื่องปั่นเครื่องมือการแพทย์ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125 มม. |
| ความกว้างของล้อ | 32 มม. |
| การแบก | ลูกปืนเดี่ยว |
| ประเภทการติดตั้ง | ก้านเกลียวพร้อมเบรครวม, รูโบลท์, แผ่นด้านบน... |
| ชื่อ | ล้อรถเข็นสำหรับงานหนักล้อ 4/5/6/8 นิ้ว – ลูกล้อหมุนยางและเหล็ก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150/200 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| วัสดุดอกยาง | ล้อยางแกนอะลูมิเนียม |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |