| Tên | Bánh xe TPR Caster độ đàn áp cao công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Độ co giãn cao TPR |
| Kích thước chủ đề | M12 × 30 mm |
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 160 |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm / 30 mm / 37mm / 40mm / 50mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | Polypropylen, polyurethane, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Tên sản phẩm | 6 "seivel hạng nặng phanh phanh PU Castor |
| Vật liệu | Thép không gỉ, PA |
|---|---|
| Số mô hình | SY-16 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PA inox 304 siêu nặng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 5''6'' 8''10''12'' |
| Vật liệu | Pp |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM/ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 8"(200 mm) |
| Mang | Ổ trục |
| Khả năng tải | 600 kg |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Nylon vật liệu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe bằng nhựa Polypropylen |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | PP |
| Mang | Vòng bi do đôi |
| Vật liệu | Ni lông/PU |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy biến | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe Đường kính bánh xe | 8 "(200mm) |
| Loại phanh caster | Chuyển động với phanh |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Số mô hình | SY-6 |
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5" |