| ชื่อสินค้า | ล้อปรับระดับแบบหมุนได้ 2 นิ้วล้อเลื่อนสากลแบบปรับได้สำหรับโต๊ะทำงานและอุปกรณ์อุตสาหกรรม |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความกว้างของล้อ | 38 มม |
| อุณหภูมิ | -25 /+85°ซ |
| กำลังรับน้ำหนัก | 250กก |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อปรับระดับได้ ล้อหมุนได้ 360° – ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์และโต๊ะทำงาน |
|---|---|
| วัสดุล้อ | ไนลอน, เหล็ก |
| ได้รับการรับรอง | CE |
| ความกว้างของดอกยาง | 30 มม |
| สไตล์ | หมุน |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อสแตนเลส 304 แบบหมุนเพลทด้านบน รองรับน้ำหนักมาก 2.5 นิ้วพร้อมระบบเบรครวม – ลูกล้อธรรมดาแบริ่งล้ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2.5" (65มม.) |
| วัสดุล้อ | พียู |
| ความกว้างของดอกยาง | 1-1/4 "(32 มม.) |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อแบรนด์ | PLEYMA |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| วัสดุ | พีวีซี |
| แอปพลิเคชัน | ห้องครัว, ห้องน้ำ, โฮมออฟฟิศ, ห้องนั่งเล่น, ห้องนอน, รับประทานอาหาร, เด็กและเด็ก |
| พิมพ์ | ลูกล้อเฟอร์นิเจอร์ |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | อื่น |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 4/5/6/8 " |
| ขนาดแผ่น | 115*100มม |
| ชื่อ | ล้อล้อ TPR อุตสาหกรรมสำหรับงานเบา – เคลื่อนย้ายได้อย่างราบรื่นและเงียบสำหรับเฟอร์นิเจอร์และอุปกรณ์ |
|---|---|
| พิมพ์ | ลูกล้อเพลท ลูกล้อสเต็ม |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้ง, จีน |
| การรับประกัน | ไม่พร้อมใช้งาน |
| สไตล์ | หมุนได้ 360° สากล |
| ชื่อ | ล้อคาร์สเตอร์พอลิอุเรธาน พร้อมหมุนลูกบอล |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100 มม. / 125 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 34 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 139 มิลลิเมตร (100 มิลลิเมตรล้อ) / 170 มิลลิเมตร (125 มิลลิเมตรล้อ) |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อหมุนก้านเกลียว |
|---|---|
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 2″ (50 มม.) |
| วัสดุยึด | พลาสติก |
| ชื่อสินค้า | ล้อไนล่อนสำหรับงานหนักขนาด 4/5/6/8 นิ้วลูกล้อหมุนสแตนเลส |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุยึด | สแตนเลส304 |
| ชื่อ | โครงการหมุนสแตนเลส |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 50 มม |
| ความกว้างของดอกยาง | 32 มม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 54 × 70 มม. |