| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh thăng bằng Bánh xe xoay 360° – Bánh xe nội thất & bàn làm việc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép |
| Chứng nhận | CE |
| Chiều rộng rãnh | 30 mm |
| Phong cách | Xoay |
| Tên sản phẩm | Tải nặng 2,5 inch Bánh xe bằng thép không gỉ 304 xoay trên tấm có phanh tổng - Bánh xe bằng nylon PA |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2,5" (65mm) |
| Vật liệu bánh xe | PU |
| Chiều rộng rãnh | 1-1/4 "(32mm) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PVC |
| Ứng dụng | Nhà bếp, phòng tắm, văn phòng tại nhà, phòng khách, phòng ngủ, ăn uống, trẻ sơ sinh và trẻ em, |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Khác |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên | Bánh xe TPR công nghiệp hạng nhẹ – Di chuyển êm ái và êm ái cho nội thất & thiết bị |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Xoay đa năng 360° |
| tên | Vòng xoay polyurethane với vòng bi quả bóng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 34mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (100 mm bánh xe) / 170 mm (125 mm bánh xe) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có ren |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu khung | nhựa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe nylon chịu lực nặng 4/5/6/8 inch Bánh xe xoay bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| tên | Máy quay thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 54 × 70 mm |