| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay PP 5 inch màu trắng và xám – Bánh xe thân thiện với sàn bệnh viện |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen (PP) |
| Kích cỡ | 5" (≈ 125 mm) |
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay bằng Polypropylen hạng nặng 2 inch - Bánh xe di động công nghiệp nhỏ cường độ cao |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen, |
| Chiều rộng rãnh | 28 mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe công nghiệp TPR có thân chịu lực trung bình có ren – Di chuyển êm ái và thân thiện với sàn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR, cao su công nghệ cao |
| Tên sản phẩm | Vòng xoay hạng nặng thép không gỉ |
| Khả năng chịu tải | 150kg-300kg |
| mang | vòng bi đôi bằng thép không gỉ |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon 304 inox 304 giá tốt |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| tên | Lựa chọn nhiệm vụ trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên | 125mm màu đen tam giác cao su cầu thang xe đẩy xe đẩy có ổ trục, máy bay hạng nặng cho xe tải cầm ta |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125 /160 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 34 /40 |
| Ổ đỡ trục | Vòng lăn |
| Kích thước lỗ | 20 mm |
| tên | Vòng xoay thép công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (bánh xe 100 mm) / 170 mm (bánh xe 125 mm) / 193 mm (bánh xe 150 mm) |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Số mô hình | Lron Core PU Wheel |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy nylon công nghiệp – Bánh xe đẩy đa năng và đôi chịu tải siêu cao |
|---|---|
| mang | Vòng bi đôi |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Kích cỡ | 100/125 mm |
| Khả năng chịu tải | 800 / 1200 kg mỗi bánh |