| Tên | Bánh xe tròn PU màu đỏ phong cách Hàn Quốc – Bánh xe xoay dày 3,5 mm có ổ trục quay, tải trọng 130kg |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane, thép |
| Kích thước tấm | 92 × 65mm |
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Khả năng chịu tải | 130 kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay công nghiệp hạng nặng 1,5 inch & 2 inch |
|---|---|
| Kích cỡ | 1,5 inch (≈ 35 mm) / 2 inch (≈ 50 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi |
| Vật liệu khung | Thép được xử lý bề mặt để chống ăn mòn |
| Tên | Bánh xe xoay 3‑5 inch bằng nhựa Polypropylen có vòng bi đôi cho xe đẩy và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PU công nghiệp 4 inch cho máy móc sản xuất thực phẩm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe xoay hạng trung công nghiệp 3 inch 75mm TPR cho xe đẩy & thiết bị |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay cao su lõi sắt 4 inch hạng nặng với tấm trên và phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Khoảng cách lỗ | 91,2/77,5*75,5/67mm |
| Hoàn thành | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay PU màu đen nhẹ 2 inch |
|---|---|
| Vật liệu | PU (POLYURETHANE) |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| mang | Vòng bi trơn / tay áo |
| Vật liệu khung | nhựa |
| Tên | Bánh xe công nghiệp hạng trung 100 mm – Bánh xe di động bằng cao su nhiệt dẻo cán trơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139mm / 170mm |
| Tên | Xe đẩy vật liệu công nghiệp 6 inch Bánh xe đẩy - Bánh xe di chuyển cố định và xoay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe đẩy PU 2 inch – Di chuyển nội thất và công nghiệp nhỏ gọn |
|---|---|
| Kiểu | Tấm Caster (Phanh & Xoay & Rắn) |
| Kích thước tấm | 59*47mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 20 mm |