| Tên | Bánh xe đẩy PU chống tĩnh điện ESD công nghiệp 125 mm – Giải pháp di chuyển dẫn điện trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm, 100 mm, 125 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Khả năng chịu tải | 288lbs/130kg mỗi bánh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster nặng xoay với phanh |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Vật liệu lốp | TPR, PU, trang |
| Vòng | Nhựa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PP công nghiệp chịu tải nặng 4/5/6/8 inch – Giải pháp di chuyển bằng Polypropylene bền bỉ |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 4''5''6''8'' |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng chịu tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại ổ trục | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng nặng – Bánh xe TPR có khung bằng thép không gỉ 304 |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100mm, 125mm, 150mm, 200mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR |
| mang | Vòng bi đôi |
| Trung tâm lỗ hổng | 115*100mm |
| Tên | Bánh xe TPR công nghiệp hạng nhẹ – Di chuyển êm ái và êm ái cho nội thất & thiết bị |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Xoay đa năng 360° |
| Tên | Bánh xe xoay PU màu xám trung bình 3 4 5 inch Bánh xe đẩy công nghiệp tấm trên cùng cho thiết bị kho |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Khoảng cách lỗ | 95*65mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay 3 inch / 75 mm màu xám PP/TPR có phanh – Bánh xe di động công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| Kích cỡ | 75mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 60/100 kg mỗi bánh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy đa năng xoay 2 inch có thể điều chỉnh cho bàn làm việc và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 250kg |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | PA |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 6 "(150 mm) |