| Vật liệu | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Chuyển động với phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 3" 4" 5" |
| Kích thước bánh xe | 75 × 25mm |
|---|---|
| Kích thước gốc | M12 × 30 mm |
| Khả năng tải | 80 kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu lốp | Cao su nhiệt dẻo (TPR) lõi thép |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Vật liệu | Ni lông, thép không gỉ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Đường kính bánh xe | 2" hoặc 3" (khoảng 50 mm hoặc 75 mm) |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (lõi PU hoặc PU + PP) hoặc vật liệu bánh xe nhựa tương đương |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM / ODM |
| Giá đỡ / Vỏ | Giá đỡ xoay bằng thép mạ kẽm |
| Loại ổ trục | Biến thể ổ bi hoặc ổ trượt |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 mm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 65 × 94 mm |
| khoảng cách lỗ | 45 × 78mm / 45 × 71mm |
| Tên | Máy quay thiết bị y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân ren có phanh tổng, lỗ bu lông, tấm trên cùng... |
| Tên | Bánh xe đẩy hạng nặng 4/5/6/8 Inch – Bánh xe xoay bằng cao su và thép |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Bánh xe cao su lõi nhôm |
| mang | Vòng bi đôi |