| Tên sản phẩm | Bánh xe điều chỉnh độ cao có thể thu vào có thể điều chỉnh độ cao Bánh xe nylon Bàn làm việc Bánh xe |
|---|---|
| Vật liệu | Polypropylen |
| Bảo hành | Không có bảo hành |
| Khả năng chịu tải | 65-110kg |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Tên sản phẩm | Các bánh xe cấp độ điều chỉnh hạng nặng cao cấp với bánh xe nylon cho khả năng vận động trơn tru |
|---|---|
| Thời gian điều chỉnh | 3 giây (vận hành đòn bẩy) |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Ứng dụng | Máy móc công nghiệp , xử lý vật liệu y tế |
| Kích thước gốc | M8*25 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước tấm | 73*73 inch |
| Product Name | GD40/60/80/100 Caster Wheel |
|---|---|
| Tread Width | 19/24/30/32mm |
| Wheel Diamete | 40/50/62/70mm |
| Application | Food & Beverage, Retail, Restaurants, Machinery |
| Plate Size | 73*73 inches |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |
| Tên | Sốc hấp thụ bánh xe caster |
|---|---|
| Người mẫu | 60/75/100/120 |
| Chiều cao cơ sở (mm) | 18/22/22/30 |
| Chiều cao pad (mm) | 5/7/8/10 |
| Độ dày cơ sở thép (mm) | 10/18 / 28/40 |
| Tên | Bánh xe đẩy y tế TPR có ren – Bánh xe đẩy thiết bị bệnh viện bằng nylon chống gỉ chống thấm nước |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon, thép, cao su nhiệt dẻo |
| Thân cây | thân tròn chắc chắn |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Kiểu lắp | Thân vòng kẹp xoay |
| Tên | Thép công nghiệp bánh xe cao tốc công suất nặng polyurethane bánh xe hấp thụ sốc |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane (PU) trên lõi thép |
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | GD150F (loại gắn tấm) |
|---|---|
| Chiều cao có thể điều chỉnh | 120+12mm |
| Chiều rộng bánh xe | 56 mm (ngoài chiều rộng cho sự ổn định) |
| Đường kính trục | 3,5 inch |
| Khoảng cách lỗ | 70*70mm |
| Tên | Các bánh xăng y tế |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | TPR Tread + PP Core |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Loại ổ trục | Vòng bi |