| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Vật liệu bánh xe | TPU + Nylon |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước bánh xe | 75 × 25mm |
|---|---|
| Kích thước gốc | M12 × 30 mm |
| Khả năng tải | 80 kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu lốp | Cao su nhiệt dẻo (TPR) lõi thép |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp với bánh xe & vòng bi TPR – Giải pháp di chuyển gắn trên tấm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Vật liệu bánh xe | Nước cao su nhựa nhiệt dẻo (TPR) + lõi polypropylen |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước tấm | 73*73 inch |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |
| Người mẫu | JB-50 / JB-60 / JB-80 / JB-100 |
|---|---|
| Vật liệu | SUM 304 |
| Đường kính bánh xe thích hợp (mm) | 50/60/80/100 |
| Kích thước tấm | 54 × 70 mm |
| Đường kính chủ đề (mm) | M10 / m12 / m14 / m16 / m20 |