| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
|---|---|
| tên | bánh xe nội thất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên | 2/3 Inch Nhiệm vụ nhẹ Lắp đặt dễ dàng Bánh xe xoay – Nội thất ngoài trời & Bánh xe đa năng |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Màu sắc | Bánh xe màu đen |
| mang | ổ bi (thép chịu lực) |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Tên | Bánh xe nội thất nylon tải nặng 1,5 inch - Bánh xe đẩy tủ & tủ đựng quần áo bằng thép màu đen |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon và thép, nylon và thép |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| đóng gói | nylon và thép, nylon và thép |
| Chiều rộng rãnh | 36,5 mm |
| Tên | Bánh xe đẩy ghế văn phòng PU màu đen trong suốt 3 inch 75mm - Bánh xe bảo vệ sàn chạy êm ái không ồn |
|---|---|
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Chiều cao tổng thể | 93 |
| Khả năng chịu tải | 35 kg |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Tên | Bánh xe xoay bằng gang nhẹ 2 inch - Bánh xe đẩy hạng nặng kích thước nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Môi trường áp dụng | sử dụng công nghiệp |
| Tên | Bánh xe đẩy PU chống tĩnh điện ESD công nghiệp 125 mm – Giải pháp di chuyển dẫn điện trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm, 100 mm, 125 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Khả năng chịu tải | 288lbs/130kg mỗi bánh |
| Tên | Bánh xe đẩy PU 2 inch – Di chuyển nội thất và công nghiệp nhỏ gọn |
|---|---|
| Kiểu | Tấm Caster (Phanh & Xoay & Rắn) |
| Kích thước tấm | 59*47mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 20 mm |
| Tên | Con lăn / bánh xe TPR công nghiệp 1 inch (25 mm) – Giải pháp di chuyển hạng nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Vật liệu | TPR |
| Tên | Bánh xe đẩy PU Burgundy nhẹ 2 inch – Di chuyển trong công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| mang | Ổ trục đơn giản |
| Vật liệu | Polyurethane (PU) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| cài đặt dễ dàng | Quy trình lắp đơn giản để thiết lập và thay thế nhanh |