| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 6 นิ้ว (150 มม.) |
|---|---|
| ความสามารถในการโหลด | 300กก. ต่อล้อ |
| วัสดุล้อ | ไนลอนอุณหภูมิสูง |
| วัสดุยึด | เหล็กชุบสังกะสี |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนปรับระดับแบบหมุนได้ 3 นิ้ว - ลูกล้ออเนกประสงค์แบบปรับได้สำหรับโต๊ะทำงานและอุปกรณ์ |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| ความกว้างของล้อ | 75 มม |
| อุณหภูมิ | -25 /+85°ซ |
| กำลังรับน้ำหนัก | 100/300/500กก |
| ชื่อ | ลูกล้อคู่ล้อสกรู M12 อุตสาหกรรมขนาด 5 นิ้ว – ล้อ TPR พร้อมแกน PP |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 125 มม. (มีล้อขนาดเส้นผ่านศูนย์กลาง 75 มม. และ 100 มม.) |
| ความกว้างของดอกยาง | 25*2 มม. |
| แบริ่ง | ลูกปืน |
| ความสูงของโหลด | 155 มม |
| ชื่อแบรนด์ | PLEYMA |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| ล้อ | สี่ล้อ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| เบรกประเภทล้อเลียน | ไม่มีเบรกรวมอยู่ด้วย เหยียบเบรกด้านข้าง |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อหมุนได้สำหรับงานหนัก – โซลูชั่นการเคลื่อนย้ายทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 5" 6" 8" |
| ความกว้างของล้อ | 50 มม |
| กำลังรับน้ำหนัก | 400-640กก |
| ขนาดแผ่น | 140x110มม |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนสเตนเลสสตีล 304 ทนทานต่อแรงกระแทกสำหรับงานหนัก – ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมล้อไนลอน |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุยึด | สแตนเลส 304 |
| ชื่อ | โรงงาน โรงงาน โรงงาน โรงงาน โรงงาน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150 / 200 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 100 × 110 มม. |
| ชื่อ | เครื่องปั่นแรง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150/200มม |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 144/164/186/240 มม. |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ล้อเลื่อนอุตสาหกรรมสำหรับงานหนัก – หลายขนาด รับน้ำหนักได้ 120–400 กก |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75 มม. / 100 มม. / 125 มม. / 150 มม |
| วัสดุล้อ | TPR (ยางเทอร์โมพลาสติก) |
| การรักษาพื้นผิว | ชุบสังกะสี |
| ความกว้างของล้อ | 37 มม |