| Đường kính bánh xe | 6 inch (150mm) |
|---|---|
| Khả năng tải | 300kg mỗi bánh |
| Vật liệu bánh xe | Nylon nhiệt độ cao |
| Chất liệu khung | Thép mạ kẽm |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy thăng bằng xoay 3 inch – Bánh xe đa năng có thể điều chỉnh cho bàn làm việc & thiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 100/300/500kg |
| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bánh xe | Bốn bánh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính | 5" 6" 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 400-640kg |
| Kích thước tấm | 140x110mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy bằng thép không gỉ 304 chịu va đập hạng nặng – Bánh xe nylon Bánh xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| tên | Thép không gỉ thép cao cấp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 / 150 /200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 100 × 110 mm |
| tên | Máy quay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp hạng nặng – Nhiều kích cỡ, tải trọng 120–400 kg |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm / 100mm / 125mm / 150mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Chiều rộng bánh xe | 37mm |