| ชื่อ | ลูกล้ออุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100 มม. / 125 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 37.5 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 112 มม. / 139 มม. / 170 มม. / 193 มม. (โดยเส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ชื่อ | ลูกล้ออุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 75 มม. / 100 มม. / 125 มม. / 150 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 37 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 112 มม. / 139 มม. / 170 มม. / 193 มม. (โดยเส้นผ่านศูนย์กลาง) |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ลูกล้อหมุนโลหะสำหรับงานหนักขนาด 62 มม. M8 |
|---|---|
| เส้นผ่าศูนย์กลาง | 62 มม. |
| สีล้อ | ทอง เงิน ทอง เงิน |
| การติดตั้ง | ก้านเกลียว M8 |
| วัสดุล้อ | โลหะ / อลูมิเนียมอัลลอยด์ |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน |
|---|---|
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 5" 6" 8"10'' |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ความกว้างของล้อ | 50 มม. |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
|---|---|
| พิมพ์ | หมุน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาด | 4/5/6/8 " |
| ขนาดแผ่น | 115*100มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อหมุนโพลีโพรพิลีนสำหรับงานหนัก 2″ – ล้อเคลื่อนที่อุตสาหกรรมขนาดเล็กที่มีความแข็งแรงสูง |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 2" (50 มม.) |
| วัสดุล้อ | โพรพิลีน |
| ความกว้างของดอกยาง | 28 มม |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อ | ล้อรถเข็นวัสดุอุตสาหกรรมขนาด 6 นิ้ว - ล้อหมุนสำหรับงานหนักและล้อเคลื่อนที่คงที่ |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150/200 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| วัสดุล้อ | โพลียูรีเทน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อแบรนด์ | PLEYMA |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| การรับประกัน | อื่น |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| วัสดุ | ไนลอน |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| วัสดุ | โพลียูรีเทนเหล็กกล้า |
| ชื่อผลิตภัณฑ์ | ลูกล้อ |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ชื่อ | ลูกล้อ PP ก้านด้ายใหม่ - ล้อเลื่อนเฟอร์นิเจอร์สำหรับงานเบา |
|---|---|
| พิมพ์ | ลำต้น/แผ่น (เบรก/หมุน/คงที่) |
| วัสดุล้อ | โพลีโพรพิล |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 3/4/5 นิ้ว |
| ความสูงของโหลด | 105/127/154มม |