| ชื่อ | ล้อโพลียูรีเทนแบบหมุนสำหรับงานขนาดกลาง 4 / 5 / 6 นิ้วพร้อมเบรกด้านข้าง – ลูกล้อแผ่นรองรับน้ำหนักได้ |
|---|---|
| วัสดุ | โพลียูรีเทน |
| แบริ่ง | ลูกปืน |
| คุณสมบัติ | ความสามารถในการโหลดที่ทนทานและสูง |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6 นิ้ว |
| ชื่อแบรนด์ | PLEYMA |
|---|---|
| วัสดุ | พลาสติก |
| สถานที่กำเนิด | กวางตุ้งจีน |
| ล้อ | สี่ล้อ |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | OEM, ODM |
| ชื่อ | โรงงาน โรงงาน โรงงาน โรงงาน โรงงาน |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100/125/150 / 200 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| ประเภทแบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 100 × 110 มม. |
| ชื่อสินค้า | โรงงานรถยนต์รถยนต์อุตสาหกรรมหนักขนาด 8 นิ้วสปริงโหลดล้อยางดูดซับแรงกระแทกพร้อมแกนเหล็ก |
|---|---|
| วัสดุ | ยาง |
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ขนาดแผ่น | 159 × 114 มม |
| ชื่อสินค้า | ลูกล้อหมุนได้สำหรับงานหนัก – โซลูชั่นการเคลื่อนย้ายทางอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลาง | 5" 6" 8" |
| ความกว้างของล้อ | 50 มม |
| กำลังรับน้ำหนัก | 400-640กก |
| ขนาดแผ่น | 140x110มม |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อดูดซับแรงกระแทก AGV สำหรับงานหนักขนาด 6 นิ้ว – ลูกล้ออุตสาหกรรม PU แกนอลูมิเนียม |
|---|---|
| วัสดุ | ล้อ PU แกนอลูมิเนียม |
| พิมพ์ | ลูกล้อจาน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| ความกว้างของดอกยาง | 50 มม |
| ชื่อ | ล้อล้อ PU อุตสาหกรรมสำหรับงานหนักขนาด 5/6/8/10 นิ้ว – โซลูชันการเคลื่อนที่รับน้ำหนักสูง |
|---|---|
| วัสดุ | โพลียูรีเทน |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 5" 6" 8"10'' |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ล้อเลื่อนสเตนเลสสตีล 304 ทนทานต่อแรงกระแทกสำหรับงานหนัก – ล้อรถเข็นอุตสาหกรรมล้อไนลอน |
|---|---|
| วัสดุ | ไนลอน |
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| วัสดุยึด | สแตนเลส 304 |
| ชื่อ | ล้อกลมเหล็กอุตสาหกรรม |
|---|---|
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 100 มม. / 125 มม. / 150 มม. |
| ความกว้างของดอกยาง | 37 มม |
| การแบก | ลูกปืนคู่ |
| ความสูงของโหลด | 139 มม. (ล้อ 100 มม.) / 170 มม. (ล้อ 125 มม.) / 193 มม. (ล้อ 150 มม.) |
| วัสดุ | โพลียูรีเทน, สแตนเลส |
|---|---|
| การสนับสนุนที่กำหนดเอง | โออีเอ็ม, โอเอ็มดี |
| ชื่อสินค้า | ล้อล้อหนัก |
| เส้นผ่านศูนย์กลางล้อ | 4/5/6/8 " |
| แบริ่ง | ลูกปืนคู่ |