| Tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37,5mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay kim loại nặng có ren 62mm M8 |
|---|---|
| Đường kính | 62mm |
| Màu bánh xe | Vàng, BạcVàng, Bạc |
| Gắn kết | Thân ren M8 |
| Vật liệu bánh xe | Hợp kim kim loại / nhôm |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Mang | Vòng bi đôi |
| Đường kính bánh xe | 5" 6" 8"10'' |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Xoay |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay bằng Polypropylen hạng nặng 2 inch - Bánh xe di động công nghiệp nhỏ cường độ cao |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen, |
| Chiều rộng rãnh | 28 mm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Xe đẩy vật liệu công nghiệp 6 inch Bánh xe đẩy - Bánh xe di chuyển cố định và xoay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| mang | Vòng bi đôi |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | nylon |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe PP gốc chủ đề mới – Bánh xe đẩy đồ nội thất hạng nhẹ |
|---|---|
| Kiểu | Thân/Tấm (phanh/xoay/cố định) |
| Vật liệu bánh xe | Polypropylence |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 inch |
| chiều cao tải | 105/127/154mm |