| Tên | Bánh xe đẩy Polyurethane xoay cỡ trung bình 4/5/6 inch có phanh bên – Bánh xe chịu tải 120-180 kg |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| mang | Vòng bi |
| Tính năng | Bền, công suất tải cao |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6 inch |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Vật liệu | Nhựa |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bánh xe | Bốn bánh |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| tên | Thép không gỉ thép cao cấp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 / 150 /200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 100 × 110 mm |
| Tên sản phẩm | Nhà máy sản xuất ô tô công nghiệp hạng nặng 8 inch Bánh xe cao su giảm xóc lò xo có lõi sắt |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích thước tấm | 159×114mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng – Giải pháp di chuyển công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính | 5" 6" 8" |
| Chiều rộng bánh xe | 50mm |
| Khả năng chịu tải | 400-640kg |
| Kích thước tấm | 140x110mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe giảm xóc AGV hạng nặng 6 inch – Bánh xe công nghiệp PU lõi nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe PU lõi nhôm |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên | Bánh xe đẩy PU công nghiệp 5/6/8/10 inch hạng nặng – Giải pháp di chuyển tải trọng cao |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane |
| mang | Vòng bi đôi |
| Đường kính bánh xe | 5" 6" 8"10'' |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy bằng thép không gỉ 304 chịu va đập hạng nặng – Bánh xe nylon Bánh xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| tên | Vòng xoay thép công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 139 mm (bánh xe 100 mm) / 170 mm (bánh xe 125 mm) / 193 mm (bánh xe 150 mm) |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| mang | Vòng bi đôi |