| Vật liệu | Thép không gỉ, cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Số mô hình | Bánh xe TPR E12 SUS304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy TPR E12 SUS304 |
| Đường kính bánh xe | 2 inch / 50mm |
| Tên | Bánh xe caster có ren |
|---|---|
| Kiểu | Caster nội thất (bánh xe kép) |
| Cài đặt | Cây đai vòng kẹp (11 × 22 mm) |
| PHANH | Tổng số tích hợp (bánh xe + xoay) |
| Vật liệu bánh xe | TPR + nylon |
| Tên | Bánh xe đẩy nylon chịu lực trung bình – Bánh xe phẳng chịu mài mòn 80kg |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 2,5 inch / 63mm |
| Đường kính lỗ bu lông | 13mm |
| Vành | Vành nylon |
| mang | Vòng bi lăn |
| Tên | 150mm Heavy Duty Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50 mm |
| Mang | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 144/164/186/240 mm |
| tên | Twin Wheel Castors |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm / 100mm / 125mm |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| Ổ đỡ trục | Ổ bi đơn |
| chiều cao tải | 110 mm (75 mm), 129 mm (100 mm), 155 mm (125 mm) |
| tên | Lựa chọn nhiệm vụ trung bình |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75/100/125 mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 92 × 65 mm |
| Tên | Máy quay thiết bị y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân ren có phanh tổng, lỗ bu lông, tấm trên cùng... |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay đôi TPR 2 inch - Bánh xe đẩy đôi bền bỉ cho khả năng di chuyển êm ái, êm ái |
|---|---|
| Kích cỡ | 50/75 mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Chiều rộng rãnh | 18/25 mm |
| Tên sản phẩm | Castor nylon bền nặng 8 inch |
|---|---|
| Đường kính | 8inch (200mm) |
| Có thể tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 200mm |
| Màu bánh xe | Trắng/Xám/Xanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PU hạng nặng |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn |
| Loại phanh caster | Không có phanh bao gồm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 50*28mm |