| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp hạng nặng – Nhiều kích cỡ, tải trọng 120–400 kg |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm / 100mm / 125mm / 150mm |
| Vật liệu bánh xe | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Chiều rộng bánh xe | 37mm |
| Tên | Bánh xe trục vít công nghiệp M12 5 inch – Bánh xe TPR lõi PP |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 125mm (có sẵn bánh xe đường kính 75mm và 100 mm) |
| Chiều rộng rãnh | 25*2 mm |
| mang | Vòng bi |
| chiều cao tải | 155mm |
| Tên | Bánh xe đẩy công nghiệp hạng trung Bánh xe xoay 3‑5 inch PP/TPR có phanh |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su nhiệt dẻo 5 inch, êm ái & thân thiện với sàn |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 125 mm |
| Vật liệu khung | giá đỡ mạ kẽm |
| tên | Máy quay thép không gỉ |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 32mm |
| Loại vòng bi | Vòng bi đôi |
| Kích thước đĩa | 54 × 70 mm |
| Kích thước bánh xe | 75 × 25mm |
|---|---|
| Kích thước gốc | M12 × 30 mm |
| Khả năng tải | 80 kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Vật liệu lốp | Cao su nhiệt dẻo (TPR) lõi thép |
| Tên sản phẩm | 4 Inch / 5 Inch (100 mm / 125 mm) Kiểu Châu Âu Xoay hạng trung hạng nặng có bánh xe phanh |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Cao su nhiệt dẻo và Polypropylen |
| Tên sản phẩm | 4" / 5" / 6" / 8" Bánh xe bằng thép không gỉ cứng và xoay hạng nặng – Bánh xe di |
|---|---|
| Kiểu | Xoay / Cứng / Phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh đúc thiết bị bằng thép không gỉ |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi trơn bằng thép không gỉ |
| Kích cỡ | 2" (50mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu khung | thép không gỉ |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng nhỏ 2 inch (50 mm) – Bánh xe đẩy công nghiệp tải nặng đa năng |
|---|---|
| Vật liệu | TPR+Nylon+ABS |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |