| Kích thước bánh xe | 4IN / 5IN / 6IN / 8IN |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Khả năng tải | 260kg / 320kg / 380kg / 460kg |
| Loại mang | Vòng bi đôi |
| Loại gắn kết | Phanh xoay / cố định / tùy chọn tấm trên cùng |
| Vật liệu | Thép không gỉ, PA |
|---|---|
| Số mô hình | SY-16 |
| Tên sản phẩm | Bánh xe PA inox 304 siêu nặng |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 5''6'' 8''10''12'' |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | 4" / 5" / 6" / 8" Bánh xe bằng thép không gỉ cứng và xoay hạng nặng – Bánh xe di |
|---|---|
| Kiểu | Xoay / Cứng / Phanh |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 4/5/6/8 " |
| Kích thước tấm | 115*100mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe cao su đen xoay bằng thép không gỉ 304 hạng nặng – Kích thước 4 inch / 5 inch / 6 inch / 8 i |
|---|---|
| Vật liệu | Cao su |
| Vật liệu khung | Thép không gỉ 304 |
| Kiểu | Xoay |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Tên sản phẩm | Heavy Duty Polyurethane Wheel Caster ️ lõi nhôm PU & 304 thép không gỉ |
|---|---|
| Vật liệu | Đúc Polyurethane, thép không gỉ 304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4"/5"/6"/8" |
| mang | Vòng bi đôi |
| tên | bánh xe công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75 mm / 100 mm / 125 mm / 150 mm |
| Chiều rộng rãnh | 37mm |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi đôi |
| chiều cao tải | 112mm / 139mm / 170mm / 193mm (theo đường kính) |
| Tên | Xe đẩy vật liệu công nghiệp 6 inch Bánh xe đẩy - Bánh xe di chuyển cố định và xoay hạng nặng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Ứng dụng | Thực phẩm & Đồ uống, Bán lẻ, Nhà hàng, Máy móc |
| Kích thước tấm | 73*73 inch |
| Tên sản phẩm | Bánh xe GD40/60/80/100 |
|---|---|
| Vật liệu | PA6 (Core), TPR (Tread), Metal (Nhà ở) |
| Chiều rộng rãnh | 19/24/30/32mm |
| Đường kính bánh xe | 40/50/62/70mm |
| Kích thước đĩa | 73*73 inch |