| Tên | Bánh xe caster có ren |
|---|---|
| Kiểu | Caster nội thất (bánh xe kép) |
| Cài đặt | Cây đai vòng kẹp (11 × 22 mm) |
| PHANH | Tổng số tích hợp (bánh xe + xoay) |
| Vật liệu bánh xe | TPR + nylon |
| tên | phổ caster bánh xe |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/32/38/50/63/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 12/12/16/18/22/25 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay PU màu đen nhẹ 2 inch |
|---|---|
| Vật liệu | PU (POLYURETHANE) |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| mang | Vòng bi trơn / tay áo |
| Vật liệu khung | nhựa |
| Tên | 3 inch cao su bánh xe quay |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay PP (1.5”–5”) |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polypropylen (PP) |
| Chất liệu khung | Thép |
| Loại gắn kết | Tấm trên cùng |
| Đường kính bánh xe | 1,5" / 2" / 2,5" / 3" / 4" / 5" |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay 3 inch / 75 mm màu xám PP/TPR có phanh – Bánh xe di động công nghiệp & nội thất |
|---|---|
| Kích cỡ | 75mm |
| Vật liệu nhà ở | Thép có mạ kẽm |
| Vật liệu | TPR (Cao su nhiệt dẻo) |
| Khả năng chịu tải | 60/100 kg mỗi bánh |
| Tên | Bánh xe đẩy xoay PU trong suốt 5 inch màu vàng – Bánh xe đẩy đa năng Polyurethane 125×32mm |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane, thép |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Phong cách | Xoay |
| Tên | Lốp xe quay xoay có sợi dây |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster y tế xoay 5 inch ren |
| Đường kính bánh xe | 125mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32mm |
| Mang | Vòng bi rãnh sâu |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polypropylen, cao su nhựa nhiệt dẻo |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 6 "(150 mm) |
| Tên sản phẩm | Bánh xe y tế xoay im lặng TPR bằng nhựa 4 inch |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 4 inch (≈ 100 mm) |
| Vật liệu bánh xe | TPR (Cao Su Nhiệt Dẻo) + Nhựa |
| Khả năng tải | 100 kg |
| Loại mang | Vòng bi 6202/6203 |