| Tên | Bánh xe nội thất nylon tải nặng 1,5 inch - Bánh xe đẩy tủ & tủ đựng quần áo bằng thép màu đen |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | nylon và thép, nylon và thép |
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| đóng gói | nylon và thép, nylon và thép |
| Chiều rộng rãnh | 36,5 mm |
| Vật liệu | Thép không gỉ, cao su dẻo nhiệt |
|---|---|
| Số mô hình | Bánh xe TPR E12 SUS304 |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy TPR E12 SUS304 |
| Đường kính bánh xe | 2 inch / 50mm |
| Tên | 2/3 Inch Nhiệm vụ nhẹ Lắp đặt dễ dàng Bánh xe xoay – Nội thất ngoài trời & Bánh xe đa năng |
|---|---|
| Kiểu | KẸP NỘI THẤT |
| Chiều rộng rãnh | 25 mm |
| Màu sắc | Bánh xe màu đen |
| mang | ổ bi (thép chịu lực) |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Truyền thống |
| Vật liệu bánh xe | TPU + Nylon |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Tên | Bánh xe xoay đôi vòng bi trung bình 3/4/5 inch – Bánh xe nội thất có khóa đa năng PU/PVC |
|---|---|
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Vật liệu bánh xe | Thép, PVC, PVC |
| Kích thước tấm | 92 × 65mm |
| Khoảng cách lỗ | 75,5 x 44,5 mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Số mô hình | Thân vòng 70mm |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PU/PVC |
| Phong cách thiết kế | Đồng thời |
| Tên sản phẩm | 3 inch hạng nặng Duty Clear Pu Nội thất PU trong suốt Bánh xe Caster |
| Tên | Bánh xe đẩy 3 inch PVC hoặc PU cho nội thất công nghiệp & xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 75mm |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi |
| Vật liệu bánh xe | PVC (polyvinylclorua) |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại phanh | không phanh |
| Thiết kế | Phong cách công nghiệp |
| Số mô hình | 1 inch Iron TPR Nội thất Caster |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ xoay dạng tấm 4 inch có phanh - Bánh xe nội thất bàn làm việc bằng Polyurethan |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Vật liệu bánh xe | PU Tread + PP Core |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| mang | Vòng bi đôi |