| Tên | Bánh xe đẩy ghế văn phòng PU màu đen trong suốt 3 inch 75mm - Bánh xe bảo vệ sàn chạy êm ái không ồn |
|---|---|
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Chiều cao tổng thể | 93 |
| Khả năng chịu tải | 35 kg |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe rắn tiêu chuẩn |
| Số mô hình | DAJIN caster |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Kích cỡ | 2" |
| Tên | Bánh xe đẩy đa năng PVC màu đỏ 3/4/5 inch có nhiệm vụ trung bình với vòng bi đơn |
|---|---|
| Cài đặt | MOUNT TOP-TOP |
| Đường kính bánh xe | 75/100/125MM |
| Vật liệu bánh xe | PVC |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Vật liệu bánh xe | TPR+nylon+pp |
| Màu sắc | Xám |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Khác |
| Vật liệu | Polyurethane |
| Số mô hình | Lron Core PU Wheel |
| Tên | Bánh xe tròn PU màu đỏ phong cách Hàn Quốc – Bánh xe xoay dày 3,5 mm có ổ trục quay, tải trọng 130kg |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane, thép |
| Kích thước tấm | 92 × 65mm |
| Đường kính bánh xe | 100 mm |
| Khả năng chịu tải | 130 kg |
| Tên | Bánh xe xoay bằng gang nhẹ 2 inch - Bánh xe đẩy hạng nặng kích thước nhỏ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Thép, Cao su dẻo nhiệt |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Môi trường áp dụng | sử dụng công nghiệp |
| Tên sản phẩm | Bánh xe đẩy thăng bằng xoay 3 inch – Bánh xe đa năng có thể điều chỉnh cho bàn làm việc & thiết |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 75mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Khả năng chịu tải | 100/300/500kg |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Tên sản phẩm | Bánh xe caster |
| Mang | Vòng bi đôi |