| Tên sản phẩm | Bánh xe đôi 50 mm (2-3 inch) có phanh tổng bằng nylon |
|---|---|
| Đường kính | 2 inch, 3 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Màu bánh xe | Xám/Đen |
| Gắn kết | tấm, thân ren |
| Tên | Con lăn / bánh xe TPR công nghiệp 1 inch (25 mm) – Giải pháp di chuyển hạng nhẹ |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Cao su dẻo nhiệt (TPR) |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Công nghiệp |
| Vật liệu | TPR |
| Tên | Bánh xe xoay 3‑5 inch bằng nhựa Polypropylen có vòng bi đôi cho xe đẩy và thiết bị công nghiệp |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 3/4/5 Inch |
| mang | Vòng bi |
| Kiểu | QUAY, Hareware, dụng cụ, phụ kiện |
| Chiều rộng rãnh | 32 triệu |
| Tên | Bánh xe công nghiệp cao su xoay 3 inch - Chịu tải nặng và lăn êm |
|---|---|
| Hoàn thành | Mạ kẽm |
| Kiểu | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng chịu tải | 80kg |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có thể điều chỉnh thăng bằng 2 inch – Bánh xe ổn định và di động đa năng |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 2" (50mm), 2,5" (65mm), 3" (75mm) |
| Vật liệu | Nylon |
| Chiều rộng bánh xe | 38mm |
| Nhiệt độ | -25 /+85°C |
| Tên | Bánh xe công nghiệp bằng thép không gỉ PU 304 – Bánh xe lăn trơn 50 mm (2”) |
|---|---|
| Kiểu | Tấm Caster (Phanh & Xoay & Rắn) |
| Kích thước tấm | 54 × 44mm |
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Chiều rộng rãnh | 22 mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp 2 inch / 3 inch / 4 inch / 5 inch màu cam – Bánh xe PU hạng trung với các tùy ch |
|---|---|
| Vật liệu bánh xe | Polyurethane |
| Vật liệu khung | Thép |
| Kiểu lắp | Tấm trên cùng |
| Đường kính bánh xe | 2" / 3" / 4" / 5" |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Vật liệu | Xây dựng PP và PU bền bỉ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng tải | Hỗ trợ 35 kg hoặc 65 kg |
| Phong cách | Cứng, xoay, xoay & cứng, xoay với phanh |
| Tên | bánh xe nội thất |
|---|---|
| Vật liệu | Xây dựng PP và PU bền bỉ |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Khả năng tải | Hỗ trợ 35 kg hoặc 65 kg |
| Khả năng tương thích bề mặt | Thích hợp cho các bề mặt trong nhà khác nhau, bao gồm gỗ cứng, gạch và thảm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Nhật Bản Tấm xoay Vòng bi đôi Khả năng chịu tải cao Bánh xe cao su 4 inch |
|---|---|
| Đường kính | 4 inch, 5 inch, 6 inch, 8 inch |
| Xử lý bề mặt | Mạ kẽm |
| Đường kính bánh xe | 100/130/150/200mm |
| Màu bánh xe | Đen |