| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay có ren |
|---|---|
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Vật liệu khung | nhựa |
| Tên sản phẩm | Bánh xe xoay hạng nặng nhỏ 2 inch (50 mm) – Bánh xe đẩy công nghiệp tải nặng đa năng |
|---|---|
| Vật liệu | TPR+Nylon+ABS |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| mang | Vòng bi đôi |
| Kích cỡ | 2 inch (50mm) |
| Tên | Bánh xe xoay PU trong suốt 3 inch (75 mm) Phong cách Châu Âu – Bánh xe di chuyển êm ái và thân thiện |
|---|---|
| Vật liệu | Polyurethane trong suốt (PU) |
| Khả năng chịu tải | 60 kg |
| Kiểu | Xoay/đứng yên |
| Giảm tiếng ồn | Im lặng/không ồn ào |
| Vật liệu | Polyurethane, thép không gỉ |
|---|---|
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Tên sản phẩm | Bánh xe hạng nặng Caster |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 4/5/6/8 " |
| Vật liệu | Polyurethane |
|---|---|
| Số mô hình | SY-6 |
| Loại phanh caster | Không bao gồm phanh, phanh bàn đạp bên |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Đường kính bánh xe | 3/4/5" |
| Tên sản phẩm | Vòng bi đôi bằng Polypropylen Khả năng chịu tải 200-250kg Bánh xe đẩy công nghiệp |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Kích thước tấm | 105 × 80mm |
| Tên sản phẩm | 4 Inch / 5 Inch (100 mm / 125 mm) Kiểu Châu Âu Xoay hạng trung hạng nặng có bánh xe phanh |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM |
| Vật liệu | Cao su nhiệt dẻo và Polypropylen |
| Tên sản phẩm | Bánh xe công nghiệp hạng nặng 4 inch / 5 inch / 6 inch / 8 inch phong cách châu Âu – Bánh xe di động |
|---|---|
| Kích cỡ | 4” (100 mm) / 5” (125 mm) |
| Kiểu | Bánh đúc tấm |
| Vật liệu | Nylon |
| mang | Vòng bi duy nhất |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Bảo hành | 1 năm |
| Chứng nhận | ISO Rosh CE |
| Vật liệu | nylon |
| Kích thước đĩa | 38*38 mm |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 50mm |
| Kích thước tấm xoay | 38*38mm |
| Khả năng tải | 66 lbs |
| Loại tấm | Xoay |