| Tên | Máy quay thiết bị y tế |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 32 mm |
| Mang | Vòng bi duy nhất |
| Kiểu lắp | Thân ren có phanh tổng, lỗ bu lông, tấm trên cùng... |
| tên | Bánh xe màu đỏ |
|---|---|
| Loại | Bánh xe tấm, bánh xe gốc |
| Kích thước bánh xe | 25/30/40/50/65/75 mm |
| Chiều rộng rãnh | 13/13/17/21/27/27 mm |
| chiều cao tải | 38/44/52/65/92/104 mm |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | Polyurethane, thép |
| Số mô hình | Thân vòng 70mm |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Vật liệu | PU/PVC |
| Phong cách thiết kế | Đồng thời |
| Tên sản phẩm | 3 inch hạng nặng Duty Clear Pu Nội thất PU trong suốt Bánh xe Caster |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Loại phanh | không phanh |
| Thiết kế | Phong cách công nghiệp |
| Số mô hình | 1 inch Iron TPR Nội thất Caster |
| Hàng hiệu | PLEYMA |
|---|---|
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
| Phong cách thiết kế | Hiện đại |
| Chiều rộng bánh xe | 18*2 mm |
| Vật liệu | PVC |
| Nguồn gốc | Quảng Đông, Trung Quốc |
|---|---|
| Hỗ trợ tùy chỉnh | OEM, ODM, OBM |
| Vật liệu | ni lông, thép |
| Bảo hành | Không có sẵn |
| Đường kính bánh xe | 2,5 "(65 mm) |
| Tên sản phẩm | 2,5 inch White Twin Wheel Caster với tấm trên cùng và phanh đơn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 65 mm |
| Chiều rộng bánh xe | 44,5mm |
| Chiều cao tổng thể | 78,5mm |
| Loại lắp đặt | Thân/tấm có ren với phanh tổng |
| Tên | Bánh xe đẩy PU màu đỏ hạng nặng 4/5/6/8 inch cho xe đẩy |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 100/125/150/200 mm |
| Chiều rộng rãnh | 50mm |
| Vật liệu lốp | Polyurethane (PU) |
| mang | Vòng bi đôi |
| Tên | Bánh xe caster có ren |
|---|---|
| Kiểu | Caster nội thất (bánh xe kép) |
| Cài đặt | Cây đai vòng kẹp (11 × 22 mm) |
| PHANH | Tổng số tích hợp (bánh xe + xoay) |
| Vật liệu bánh xe | TPR + nylon |